Author: L***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Have to use over a long period to see result. Easy to use.
Màu sắc: Màu be
Price: 78.000₫
| Color | Apricot |
| Type | Nail Repair Solution |
| Benefits | Vegan |
| Effect | Moisturizing |
| Chiều dài | 5 cm |
| Chiều rộng | 6 cm |
| Chiều cao | 1.4 cm |
| SKU | sb251211164942910393953 |
Author: L***a
Date:
Review: Have to use over a long period to see result. Easy to use.
Màu sắc: Màu be
Author: a***E
Date:
Review: Thank youu sheinnnnnnnnnn
Màu sắc: Màu be
Author: d***r
Date:
Review: ✅✅✅✅✅✅✅✅✅✅✅✅✅✅✅✅✅✅✅✅✅✅
Màu sắc: Màu be
Author: s***y
Date:
Review: Very good quality and
Màu sắc: Màu be
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm